Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng biệt thự kiệt ô tô quay đầu đường Ngũ Hành Sơn - Mỹ An

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự rộng rãi ở Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 504m2, nhà 3 tầng, 5PN, 5WC, cực kỳ thích hợp cho gia đình lớn hay nhóm bạn cùng ở. Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. + Mặt tiền 13m nở hậu 13,4m dài 38m siêu đẹp. + Ngõ rộng 6m, ô tô quay đầu. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn. Khu vực xung quanh. + Gần vị trí cầu đi bộ Phan Đăng Lưu - Lê Văn Hưu. + Gần Winmart +, thuận tiện cho việc mua sắm. + Trường đào tạo MC - kỹ năng giao tiếp chuyên nghiệp Rồng Tiên Sa. + Trung tâm ngoại ngữ Broadway, dạy kèm tiếng Trung. Liên hệ ngay Nguyen Thang qua số 0903733686 để được tư vấn miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

090 373 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

30 tỷ

5 PN, 5 WC
504 m²
59,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Công Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng biệt thự kiệt ô tô quay đầu đường Ngũ Hành Sơn - Mỹ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.