Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh biệt thự The Point - biệt thự giới hạn, gần Sông Cổ Cò, biển Đà Nẵng - LH 0905318988

Ngày đăng: 11/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Bán nhanh biệt thự The Point - biệt thự giới hạn, gần Sông Cổ Cò, biển Đà Nẵng - LH 0905318988 Diện tích đất: 340m2 Diện tích sử dụng: 286.6m2 Số phòng ngủ: 4 Số phòng toilet: 4 Biệt thự có nội thất đồng bộ, hiện đang cho thuê. Pháp lý: sẵn sổ đỏ, công chứng. Liên hệ: 0905318988 Mr Đấu để xem thực tế BĐS Rồng Đỏ - chuyên FPT City Đà Nẵng Tận tâm - Bảo mật - An toàn Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ngày đầu hình thành. Chúng tôi nắm rõ dự án để cung cấp cho bạn các Bất động sản tốt nhất. Hotline: 0905318988 BĐS Rồng Đỏ - Chuyên FPT City Đà Nẵng. Văn phòng: V5. B05.50 & 51 Shophouse FPT. Website: http://www.rodoland.com

Xem thêm

Liên hệ:

090 531 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,35m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

30 tỷ

4 PN, 4 WC
340 m²
88,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh biệt thự The Point - biệt thự giới hạn, gần Sông Cổ Cò, biển Đà Nẵng - LH 0905318988 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.