Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh căn biệt thự 468m2 view sông ven biển đà nẵng giá tốt nhất thị trường đà nẵng

Ngày đăng: 14/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Chính chủ bán nhanh căn biệt thự 468m2 view Sông ven biển Đà Nẵng giá tốt nhất thị trường ------------- - Biệt thự xây 3 tầng Full hồ bơi siêu đẹp - Công năng 5 phòng ngủ không gian thoáng - View sông hướng đông nam tuyệt đẹp - Phù hợp mua ở cho thuê ngay 100 triệu/tháng - Giá bán : 20,5 Tỷ - Xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chủ nhà - Liên hệ : 0788840111 Zalo/viber

Xem thêm

Liên hệ:

078 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

5 PN, 5 WC
468 m²
43,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
One River Villas, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
0

07.888.40.***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh căn biệt thự 468m2 view sông ven biển đà nẵng giá tốt nhất thị trường đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.