Tin đăng đã hết hạn.

Thừa công năng, chính chủ bán căn biệt thự siêu đẹp khu đô thị Nam Việt Á - Giai đoạn 1

Ngày đăng: 08/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Biệt thự đẹp, diện tích 384m2. - 03 tầng, 05 phòng ngủ, full nội thất. - Đường thông rộng 10,5m, vỉa hè 5m, mặt tiền 24m. - Vị trí thuận lợi, cách sân bay Đà Nẵng 5km, cách sông Hàn 150m. - Sân vườn rộng rãi, thoáng mát. - Gara rộng đủ cho 02 xe ô tô. - Chòi bát giác thưởng trà. - Khu dân cư văn minh, lịch sự. (Thương lượng với khách thiện chí).

Xem thêm

Liên hệ:

091 347 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

29 tỷ

5 PN
384 m²
75,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NV

Nguyễn Văn Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thừa công năng, chính chủ bán căn biệt thự siêu đẹp khu đô thị Nam Việt Á - Giai đoạn 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.