Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hot - bán Vinpearl Premium Đà Nẵng 600m2/4PN - 2 tầng ngay sát biển giá tốt nhất TT 14,5 tỷ

Ngày đăng: 13/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tôi cần tiền gấp bán nhanh căn biệt thự biển Vinpearl Đà Nẵng giá tốt nhất thị trường 14,5 tỷ.

- Căn biệt thự view hồ ngay sát biển rất đẹp.
(Hiếm khi có chủ bán lại).
- Diện tích: 600m2.
- Thiết kế 2 tầng 4 phòng ngủ, full nội thất sang trọng hiện đại tiêu chuẩn 5 sao.
- Giá bán lỗ còn: 14,5 tỷ bao phí sang tên.

- Lợi nhuận cho thuê Net 10%/ năm, vin trả lợi nhuận đều 6 tháng 1 lần.
- Ngoài tiền thuê ra chủ nhà còn có thu nhập từ bán 15 đêm nghỉ nếu không sử dụng là 180tr/ năm.
Tỷ suất sinh lời cao hơn rất nhiều so với việc gửi ngân hàng hiện tại.

Giới thiệu tổng quan dự án:
Dự án Vinpearl Premium Đà Nẵng tọa lạc tại Bãi biển Non Nước, Đà Nẵng, cách sân bay Đà Nẵng 15 phút và phố cổ Hội An 20 phút. Được đầu tư bởi Vinpearl, dự án cung cấp tiện ích hiện đại và thiết kế sang trọng, hứa hẹn mang đến cuộc sống đẳng cấp cho cư dân.

Vui lòng liên hệ qua số điện thoại 0982575391 để được tư vấn chi tiết hơn về dự án.
Em tư vấn 24/7 nhiệt tình hết mình.
Văn phòng em ở Mỹ Đình - Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

098 257 ****

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

4 PN
600 m²
24,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Vinpearl Premium Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
BV

Bđs Vingroup

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hot - bán Vinpearl Premium Đà Nẵng 600m2/4PN - 2 tầng ngay sát biển giá tốt nhất TT 14,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.