Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 3 phòng ngủ Fusion Villas Đà Nẵng cực hiếm, chỉ 1 căn duy nhất - 091.468.3969

Ngày đăng: 25/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Căn góc 3 phòng ngủ Fusion Resort & Villas Đà Nẵng - Chỉ 1 căn duy nhất toàn dự án mở bán.

* Diện tích đất: 502 m2.
* Diện tích sàn: 492 m2.

* Biệt thự 3 phòng ngủ lớn + 1 phòng ở cho người giúp việc có phòng tắm riêng biệt, có hồ bơi, sân vườn rộng lớn, 2 khu vực bếp, bàn giao full nội thất cao cấp tiêu chuẩn resort Fusion.

* Biệt thự nằm trong quần thể resort 5 sao rộng 15 ha với mật độ xây dựng chỉ 16.7%.

* Tiện ích nội khu đẳng cấp:
+ 300m bãi biển riêng tư với nhiều môn thể thao biển có nhân viên hỗ trợ.
+ 2 hồ bơi mặt biển ngoài trời và 1 hồ bơi nước ấm trong nhà + Quầy pool bar đẳng cấp.
+ Trung tâm Spa trị liệu lớn nhất miền trung.
+ 3 nhà hàng, trong nhà và ngoài trời.
+ Sauna tia hồng ngoại + xông hơi ướt, Phòng thiền, Yoga, Gym.
+ Kid Club, Sport Club, Beach Club.
+ Sân tennis, sân tập golf.
+ An ninh, lễ tân 24/7...
= Sống hưởng thụ với 1 căn biệt thự biển Fusion Villas Đà Nẵng.

* Giá bán: 38 tỷ (full giá, full nội thất).

* Liên hệ: 091.468.3969 (Zalo/Viber... ).

Xem thêm

Liên hệ:

091 468 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

38 tỷ

4 PN, 4 WC
502 m²
75,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Fusion Resort & Villas Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NN

Nam Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 3 phòng ngủ Fusion Villas Đà Nẵng cực hiếm, chỉ 1 căn duy nhất - 091.468.3969 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.