Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp BT Premier Village Đà Nẵng, 33 tỷ VND, 333m2, 4PN, 4WC

Ngày đăng: 05/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cực phẩm biệt thự tại Premier Village Đà Nẵng, nằm ở Võ Nguyên Giáp, p Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, với diện tích 333m2. Nhà 2 tầng, thiết kế hiện đại, 4PN, 4WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

Giá cực chất chỉ 33 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, không lo về giấy tờ. Cuộc sống sang chảnh, gần các tiện ích như trường học, siêu thị, công viên.
+ Đang có dòng tiền cho thuê 1.4 tỷ/ 1 năm.
+ Cách trường phổ thông Hermann Gmeiner Đà Nẵng 1km.
+ Cách trung tâm ngoại ngữ Broadway 1,5km.
+ Cách trường tiểu học Lê Lai 1,8km.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí Chu Văn Cường - 0776438888.

Xem thêm

Liên hệ:

077 643 ****

Vị trí bản đồ

33 tỷ

4 PN, 4 WC
333 m²
99,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Premier Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
CC

Chu Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp BT Premier Village Đà Nẵng, 33 tỷ VND, 333m2, 4PN, 4WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.