Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT đẹp tại Đa Phước 8, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, 21 tỷ, 288m2, hot! Uy tín

Ngày đăng: 14/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp này với diện tích 288m2 tọa lạc tại Đa Phước 8, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
- Giá bán: 21 tỷ (thương lượng).
- Thiết kế 4PN, 5WC, 3 tầng, không gian thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ, Hồ bơi, Phòng xông hơi.
- Đường rộng 7m5 (vỉa hè 4m).
- Hiện tại đang có dòng tiền 45 tr/tháng.
- Pháp lý đầy đủ, sổ hồng rõ ràng.
- Vị trí: Nằm trong khu đô thị ven sông Hàn Nam Việt Á, tập trung đầy đủ các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, biển Mỹ Khê.
- Liên hệ ngay SĐT: 0937018683 (gặp em Nhật để được tư vấn 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

093 701 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

21 tỷ

4 PN, 5 WC
288 m²
72,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT đẹp tại Đa Phước 8, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, 21 tỷ, 288m2, hot! Uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.