Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn biệt thự nghỉ dưỡng có cam kết 9%/năm lợi nhuận hàng năm hơn 2,3 tỉ/năm

Ngày đăng: 18/12/2024

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự hướng biển Sun Premier Village Hạ Long.
Mã căn: Hướng Dương 2-Xx.
Diện tích: 444m2 - DTXD: 358m2 (3 Tầng, 4 PN, 1 P. Khánh, 5 WC, 1 Bếp).
Nội thất bàn giao theo tiêu chuẩn cao cấp của CĐT.
Vị trí: Cạnh Club House view cực thoáng, gần bãi đỗ xe rộng rãi.
Mỗi năm được tặng 15 đêm nghỉ dưỡng. Cam kết lợi nhuận tối thiểu 9%/năm.
Biệt Thự đã được đi vào hoạt động và nhận tiền từng năm.
LH 0981186388 Mr Cường đi xem thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

098 118 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

37,5 tỷ

4 PN, 5 WC
444 m²
84,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Premier Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
VC

Vũ Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn biệt thự nghỉ dưỡng có cam kết 9%/năm lợi nhuận hàng năm hơn 2,3 tỉ/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.