Siêu phẩm biệt thự lô 27 LHP đối điện chung cư . Dt .425m2 mặt tiền 17m Giá 119.999tr/m2

Ngày đăng: 15/04/2026

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm biệt thự lô 27 LHP đối điện chung cư . Dt .425m2 mặt tiền 17m Thích hợp xây biệt thự hay toà nhà . Giá 119.99tr/m2 LH.H1 0978917299 BĐS Beehland

Xem thêm

Liên hệ:

097 891 ****

Vị trí bản đồ

50,96 tỷ

425 m²
119,91 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự lô 27 LHP đối điện chung cư . Dt .425m2 mặt tiền 17m Giá 119.999tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.