Chính chủ bán biệt thự view sân golf Hoa Tiên Paradise, Hà Tĩnh: 347m2, hoàn thiện rất đẹp. 7 tỷ

Ngày đăng: 13/04/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn biệt thự siêu đẹp view sân Golf tại Hoa Tiên Paradise - khu nghỉ dưỡng cao cấp ven biển đáng sống và đầu tư bậc nhất Hà Tĩnh. Hiện giá ở đây vẫn rất rẻ, mấy nữa có đô thị Ecopark Hà tĩnh sẽ tăng giá rất nhanh chóng. Thông số: - Diện tích: 347m2. - Mặt tiền: 14m. - Thiết kế: Kiến trúc sang trọng, trươc chủ khai thác thuê rất tốt. - Khuôn viên rộng rãi phù hợp nghỉ dưỡng gia đình hoặc khai thác cho thuê, chủ nhà hoàn thiện đẹp rồi. - Gần biển Xuân Thành, không khí trong lành quanh năm. - Tiện ích nội khu đồng bộ: Sân golf, khách sạn, khu vui chơi, nhà hàng. - Sổ đỏ chính chủ, không lỗi phong thủy. Giá bán: 7 tỷ không thương lượng nhiều. Liên hệ: Ms Thu 0961485098 để xem nhà và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 148 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

7 tỷ

347 m²
20,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hoa Tiên Paradise, Đ. Xuân Thành, X. Xuân Thành, H. Nghi Xuân, T. Hà Tĩnh
PT

Phạm Thu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự view sân golf Hoa Tiên Paradise, Hà Tĩnh: 347m2, hoàn thiện rất đẹp. 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.