Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn góc đẹp nhất vinhomes green villas view vườn hoa, diện tích 252m2, giá tốt chính chủ!

Ngày đăng: 28/02/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự đơn lập căn góc siêu hiếm, tọa lạc ngay trung tâm khu đô thị Vinhomes Green Villas nơi đẳng cấp hội tụ giới tinh hoa. - Diện tích đất: 252.8m² - Xây dựng: 3 tầng nổi + 1 tầng áp mái - Căn góc 2 mặt tiền, nằm ngay ngã ba, mặt đường lớn - View trực diện vườn hoa nội khu, thoáng mát, phong thủy tốt - Vị trí gần công viên Nhật, vườn BBQ, bể bơi 4 mùa, sân chơi trẻ em - Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn - Giá bán chủ nhà thiện chí 7x Tỷ, thương lượng trực tiếp với chủ nhà - Có gia lộc cho khách thiện chí Liên hệ xem nhà: Việt Anh 0915698333

Xem thêm

Liên hệ:

091 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

71 tỷ

5 PN, 5 WC
252 m²
281,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Bay, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VA

Việt Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn góc đẹp nhất vinhomes green villas view vườn hoa, diện tích 252m2, giá tốt chính chủ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.