Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tasco xuân phương ,3 mặt tiền, sổ đỏ trao tay ,cơ hội hiếm có, thoáng mát ở sướng

Ngày đăng: 20/10/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Anh chị đang tìm biệt thự đẹp vị trí vàng tiềm năng tăng giá mạnh thì đừng bỏ lỡ căn này! Biệt thự Tasco Xuân Phương căn góc 3 mặt tiền thoáng sáng, đường thông hè rộng ô tô tránh, không gian sống đẳng cấp và riêng tư. Vị trí cực đẹp: Gần trường cấp 1, cấp 2, cấp 3 Nam Từ Liêm, đi vài phút ra Mỹ ĐÌnh Đặc biệt, có đường Văn Tiến Dũng chạy qua, Nối trục đường 70 chạy thông sang đường 3.5 tương lai tăng giá phi mã, cơ hội đầu tư sinh lời bền vững. Hiện là nhà thô, anh chị mua về hoàn thiện theo gu riêng, tạo nên không gian sống sang trọng và đẳng cấp. Sổ đỏ sẵn, giao dịch trong ngày sản phẩm hiếm, không phải lúc nào cũng có! Để ở hay đầu tư đều cực kỳ ổn, vị trí tiềm năng pháp lý đều hoàn hảo. Liên hệ ngay em Lan 0346621990 để được xem thực tế và sở hữu căn biệt thự hiếm hoi này trước khi quá muộn.

Xem thêm

Liên hệ:

034 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

22,9 tỷ

5 PN, 4 WC
104 m²
220,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Chung cư Xuân Phương Tasco, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tasco xuân phương ,3 mặt tiền, sổ đỏ trao tay ,cơ hội hiếm có, thoáng mát ở sướng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.