Tin đăng đã hết hạn.

Căn hiếm KĐT Mễ Trì Thượng, 75m x4T, vỉa hè ô tô tránh vị trí sát Bộ Ngoại Giao, Giá 20.5 tỷ

Ngày đăng: 16/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà vị trí trung tâm KĐT mới Mễ Trì Thượng, ngay cạnh Bộ Ngoại Giao và công viên cây xanh môi trường sống văn minh, hạ tầng đồng bộ. Diện tích 75m, xây 4 tầng kiên cố, mặt tiền rộng, vỉa hè ô tô tránh, thích hợp để ở, làm văn phòng hoặc kinh doanh... - Kết nối giao thông cực thuận vài bước chân ra Đại lộ Thăng Long, Lê Quang Đạo, Mễ Trì, di chuyển nhanh tới trung tâm và các khu hành chính trọng điểm. - Khu vực dân trí cao, quy hoạch ổn định, an ninh tốt. Giá chào chỉ 20.5 tỷ căn hiếm trong khu, xem là mê ngay. Liên hệ Ngự Phố 0353682222 để xem nhà ngay bây giò và trao đổi trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

035 368 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

4 PN
75 m²
273,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Đình Ngự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hiếm KĐT Mễ Trì Thượng, 75m x4T, vỉa hè ô tô tránh vị trí sát Bộ Ngoại Giao, Giá 20.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.