Tin đăng đã hết hạn.

32,4m nhà 2,5tang Trung tâm sát bến xe mỹ đình, nam từ liêm, hn. Giá 6xty

Ngày đăng: 13/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hot! Hot! 32,4m nhà Trung tâm sát bến xe mỹ đình, nam từ liêm, hn Nhà 2,5tang 2 ngủ 2wc, khách vs bếp, sân phơi Giá trôi nhanh: 6,68ty Vào việc alo e Quế: 0983709178 chính chủ ko qua trung gian! A c e bán có hh a!

Xem thêm

Liên hệ:

098 370 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m

Vị trí bản đồ

6,68 tỷ

2 PN, 2 WC
32.4 m²
206,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0983709178

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 32,4m nhà 2,5tang Trung tâm sát bến xe mỹ đình, nam từ liêm, hn. Giá 6xty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.