Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự sân vườn 2 mặt tiền xuân phương 144m nội thất đẹp vỉa hè kinh doanh giá 33.5 tỷ

Ngày đăng: 12/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Căn biệt thự sân vườn liền kề hiếm có giữa khu vip xuân phương garden trịnh văn bô, chỉ cách đường lớn 50m, sát ngã tư trung tâm, hạ tầng đồng bộ, dân trí cao, môi trường sống văn minh, yên tĩnh mà vẫn tiện kinh doanh. - Diện tích: 144m² Mặt tiền: 8m Nhà 5 tầng hiện đại 2 mặt ngõ ô tô tránh sân vườn cực chill. - Ngõ trước vỉa hè rộng, ô tô vào nhà; ngõ sau ô tô tránh, thoáng và sạch đẹp nhất khu. - Không gian sống xanh, kiến trúc sang trọng, 2 cổng riêng gara sân trước ban công thoáng nội thất đẹp như mới. - Thiết kế: + Tầng 1: Thông sàn Gara Sân vườn WC + Tầng 2: Bếp 1 phòng ngủ WC + Tầng 3: 2 phòng ngủ khép kín (1 master) + Tầng 4: 1 phòng ngủ Phòng thờ Sân thượng WC + Tầng 5: Tum - Pháp lý chuẩn sổ đỏ đẹp, chủ gửi bank khách thiện chí, chủ rút sổ sang tên ngay. - Giá bán: 33.5 tỷ còn thương lượng. - Liên hệ 0907617389 xem nhà trực tiếp để cảm nhận rõ hơn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 761 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33,5 tỷ

144 m²
232,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Sinh Thái Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LM

Lê Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự sân vườn 2 mặt tiền xuân phương 144m nội thất đẹp vỉa hè kinh doanh giá 33.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.