Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự hai mặt tiền siêu đẹp - 143 m2 . mặt tiền 10 m. nội thất sang trọng. giá đầu tư

Ngày đăng: 08/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

bán biệt thự hai mặt tiền siêu đẹp - 153m2 . mặt tiền 10 m. nội thất sang trọng. đường trước nhà 11mét. vỉa hè rộng thoáng. phù hợp ở kết hợp làm văn phòng. + trung tâm nam từ liêm. tiện ích bạt ngàn. quý nhà đầu tư quan tâm liên hệ trực tiếp em để xem nhà thực tế 0988981134

Xem thêm

Liên hệ:

098 898 ****

Vị trí bản đồ

40,3 tỷ

153 m²
263,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
T

Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự hai mặt tiền siêu đẹp - 143 m2 . mặt tiền 10 m. nội thất sang trọng. giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.