Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán biệt thự the zei mỹ đình- đẳng cấp thượng lưu- dt 266m2

Ngày đăng: 06/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Tổng quan: Biệt thự đẳng cấp thuộc dự án The Zei Mỹ Đình, Tọa lạc tại Đ.Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội + Căn biệt thự 5 tầng được thiết kế theo phong cách hiện đại (nhà hướng Nam), mặt tiền rộng 15m, ngõ trước 20m, đường trước nhà ô tô đỗ ngày đêm (Có tầng hầm gara để ô tô riêng) + Nội thất cơ bản với nhiều tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường... + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên, nằm ở khu vực trung tâm Nam Từ Liêm. + Nằm sát ngay các trục đường chính như Lê Đức Thọ, Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi + Giá: 11x Tỷ + Sổ đỏ chính chủ, pháp lý đầy đủ, sẵn sàng giao dịch. - Tiện ích xung quanh: + Cách bệnh viện Quốc tế Dolife, bệnh viện 19-8 Bộ Công an và bệnh viện Thể thao Việt Nam chỉ vài phút đi xe. + Gần siêu thị Điện máy Pico, Winmart Lê Đức Thọ, SVD Mỹ Đình, BV Hồng Ngọc, 15 phút đến Aeon Hà Đông. + Cách công viên Hồ Điều Hòa Mai Dịch và các trường học như Trường Mầm non Lê Quý Đôn, Trường Nhật Bản Hà Nội trong bán kính 2km. - Liên hệ: Em Lực- 0946655886 để tìm hiểu chi tiết về căn nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

094 665 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

110 tỷ

266 m²
413,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Tiến Lực

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán biệt thự the zei mỹ đình- đẳng cấp thượng lưu- dt 266m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.