Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự lô góc Mỹ Đình - 143m 4 tầng siêu đẹp 285 triệu/m2 lh 0982685739

Ngày đăng: 08/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ LÔ GÓC MỸ ĐÌNH 143m² 4 TẦNG MẶT TIỀN 22.5m SÂN VƯỜN ĐẸP GIÁ 285TR/m² Vị trí siêu đẹp hiếm có: Lô góc 2 mặt thoáng, ngõ rộng hơn phố, ô tô tải tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm, thông tứ phía. Khu dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện, kinh doanh cực tốt: văn phòng, spa, homestay, cho thuê cao cấp... Giao thông thuận tiện: gần Phạm Hùng Nguyễn Hoàng Lê Đức Thọ Trần Hữu Dực. Thiết kế biệt thự sang trọng: Diện tích: 143m² Mặt tiền lô góc: 22.5m Xây 4 tầng kiên cố, có sân vườn xanh mát và khe sau nhà rộng 1m Tầng 1: Gara + phòng khách + bếp + ăn + WC Tầng 23: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC Tầng 4: Phòng thờ + sân phơi Không gian rộng thoáng sáng tự nhiên, rất phù hợp vừa ở vừa kinh doanh. Pháp lý: Sổ đỏ phân lô vuông vắn, chuẩn A4, chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Giá chào: 285 triệu/m² thương lượng chính chủ. Liên hệ: Lê Hương 0982685739 Thông tin chuẩn, nhà thật xem là ưng ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

098 268 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22,5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

40,76 tỷ

143 m²
285,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
An Lạc Mỹ Đình, Đ. Lưu Hữu Phước, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thị Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự lô góc Mỹ Đình - 143m 4 tầng siêu đẹp 285 triệu/m2 lh 0982685739 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.