Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Lô góc! KĐT Mỹ Đình, mặt tiền 30m, phố Lưu Hữu Phước, đẳng cấp ở luôn, Nam Từ Liêm

Ngày đăng: 02/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LH: 0973444359. Lô góc siêu hiếm! KĐT Mỹ Đình, quận Nam Từ Liêm. Vị trí đắc địa, mặt tiền rộng lên đến 30m, công năng linh hoạt: Vừa an cư, vừa kinh doanh. Trong tầm tài chính quanh 70 tỷ, khó tìm được căn nào diện tích và thế đất đẹp như vậy trong khu đô thị đồng bộ trung tâm Hà Nội. Giá trị khai thác cho thuê thực tế cao, thanh khoản cực tốt! Giá chỉ 73 tỷ (chính chủ thương lượng, miễn TG& MG, chỉ tiếp khách mua trực tiếp).

Xem thêm

Liên hệ:

097 344 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

73 tỷ

208 m²
350,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Lô góc! KĐT Mỹ Đình, mặt tiền 30m, phố Lưu Hữu Phước, đẳng cấp ở luôn, Nam Từ Liêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.