Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự. kđt sa đôi - nam từ liêm. sổ đỏ vuông đẹp. gần lê quang đạo. lô góc. tổng 30m mặt tiền

Ngày đăng: 27/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị Trí Cực ĐẮC ĐỊA. View Sân Chơi. Ngay Lê Quang Đạo. Không Lỗi PT. Vỉa Hè. Đường Rộng 2 - 3 Ôtô Tránh. Dừng Đỗ. Quay Đầu Thoải Mái. LÀM VĂN PHÒNG + Ở CỰC ĐẸP. SỔ ĐỎ Hoa Hậu. Sẵn Sàng GIAO DỊCH . DT: 241m2 x 3 Tầng. Ô Chờ Thang Máy. Tổng 30m Mặt Tiền Giá Đầu Tư: 53,5 Tỷ GỌI NGAY: 0961852164Mrs. Kim Chung) . Ảnh Đường đi. Nội thất và Nhà Thật 100% . - Vị trí cực Đẹp. Giao với phố Lớn: Lê Quang Đạo kéo dài, Đại Mỗ, Tây Mỗ, Đại Lộ Thăng Long, Quang Tiến, Hữu Hưng, Đại Linh, Dương Nội, ... Giao Thông cực Thuận Tiện. . - Khu dân trí Cao. Toàn Cán Bộ. Quan chức. Doanh nhân Thành đạt. Không khí Xanh. Sạch. Đẹp. Hưởng trọn Tiện ích KĐT VIP Vinhomes Green Villas, Smart City, Louis City, FLC Premier Parc, Garden City, KĐT Dương Nội, Khu đô thị Tây Mỗ, TIG Đại Mỗ - Green Garden House, Thăng Long City. . - Cạnh Doanh trại Quân đội, Trường Quốc tế Nhật Bản (JIS), ĐH Phenikaa, HV Công Nghệ Bưu Chính Viễn Thông - PTIT, đại học CMC, tiểu học, THCS&THPT Đại Mỗ, Tây Mỗ, THCS Nguyễn Quý Đức, nghĩa trang Liệt Sỹ phường Tây Mỗ - Đại Mỗ, Thủy Cung Không Nước Himent - Aeon MalL Hà Đông, trường học cấp 1, 2, 3 giỏi, ... Tiện ích Ngợp Trời. . - 3 Tầng. Ô Chờ Thang Máy. Chủ nhà trẻ tuổi. Xây rất chắc chắn. Kiên cố. Tặng Full Nội Thất. Khách Mua về chỉ việc Ở + Làm Văn Phòng Luôn . ĐỂ Ở. Làm Văn Phòng. Cực Đỉnh. . Gọi Ngay Để. Xem Rất Nhiều. Nhà Đẹp. Gặp Chính Chủ. Giá Làm Việc. Trực Tiếp Với Chủ nhà. Môi giới. Vui Lòng. Không liên hệ. Xin Chân Thành. Cảm Ơn . GỌI NGAY: 0961852164Mrs. Kim Chung) . KimChungBds Sa_Đôi Nam_Từ_Liêm Hà Đông Thanh Xuân Cầu Giấy Đống Đa

Xem thêm

Liên hệ:

096 185 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

53,5 tỷ

241 m²
221,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CK

Chung Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự. kđt sa đôi - nam từ liêm. sổ đỏ vuông đẹp. gần lê quang đạo. lô góc. tổng 30m mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.