Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự View hồ Xuân Phương Viglacera, 370m2 MT18m giá tốt 310Tr/m2 (có thương lượng)

Ngày đăng: 28/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Xuân Phương Viglarace, đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 370m2, đối diện hồ điều hòa 1.5ha, ngôi nhà được thiết kế hiện đại và thông thoáng, mang lại cảm giác thoải mái cho cư dân. - Diện tích rộng 370m2, phù hợp cho gia đình lớn. - Thiết kế 3 tầng với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, tạo sự tiện nghi tối đa. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, đem lại phong thủy tốt. - Mặt tiền rộng 18m, Trước nhà vỉa hè rộng, đường to thoáng rộng, có cây xanh bóng mát, đỗ xe ngày đêm thuận tiện. + Vị trí trung tâm tiện đi lại, cách Vinhomes Smart City 1km, cách Mỹ Đình 1,5km. + Nằm trong KĐT Vigracera Xuân Phương, khu vực dân trí cao hàng xóm toàn tướng tá, cán bộ. Rất gần các trường học cấp 1, 2, 3 Xuân Phương(cấp 1 nằm trong KĐT). Quần thể các KĐT Tasco (Foresa Xuân Phương), Vinhomes Smart City, An Lạc Green Symphony, đường 70 mở rộng 8 làn xe... + - Khu có nhiều biệt thự nhà vườn, an sinh đỉnh cao, nhiều quan chức và đại gia chọn là nơi về ở, hệ thống giao thông thuận tiện đi lại. - Nhà gần ngay trường tiểu học, THCS Nam Từ Liêm, PTTH Xuân Phương, và các trường Quốc tế,... Rất thuận tiện các cháu học hành. + Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn - chủ thiện chí bán Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0937000222, Trần Thịnh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

114,7 tỷ

4 PN, 4 WC
370 m²
310 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Sinh Thái Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Trần Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự View hồ Xuân Phương Viglacera, 370m2 MT18m giá tốt 310Tr/m2 (có thương lượng) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.