Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT cạnh Vinhome Green Bay dự án nhà ở Tây Nam Mễ Trì. Diện tích 140m2, MT 10,3m. Giá 42.5 tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Nhóm nhà ở Tây Nam Mễ Trì, Châu Văn Liêm, Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Diện tích 140m2 với mặt tiền rộng 10.3m, phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng. + Giá bán hấp dẫn chỉ 42.5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. + Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, thích hợp cho gia đình. + Mặt tiền rộng, có thể kinh doanh hoặc cho thuê. + Đường lớn, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển. Khu vực xung quanh. + Gần bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc - Phúc Trường Minh. + Công viên Mễ Trì, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. + Siêu thị Hà Đăng, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. + Trường THCS Mễ Trì, trường tiểu học Mỹ Đình 1, trường tiểu học Phú Đô, thuận tiện cho việc học hành của trẻ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua 0911951123

Xem thêm

Liên hệ:

091 195 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,3m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

42,5 tỷ

140 m²
303,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐS

ĐÀM THÁI SƠN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT cạnh Vinhome Green Bay dự án nhà ở Tây Nam Mễ Trì. Diện tích 140m2, MT 10,3m. Giá 42.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.