Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự khu đô thị Mễ Trì Thượng, DT 216m2*3T, MT 12m, giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 10/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm, Hà Nội. + Diện tích rộng 216m2, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. + Giá bán chỉ 47,5 tỷ VND, rất cạnh tranh trên thị trường. + Mặt tiền rộng 12m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. + Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. + Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích: + Bệnh viện Mắt Ánh Dương, Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công an gần kề. + Trường mầm non Mỹ Đình 1, Trường mầm non song ngữ Hoa Trà My thuận tiện cho con em. + Siêu thị Hà Đăng, Vinmart Trung Hòa chỉ mất vài phút di chuyển. + Công viên Yên Hòa, công viên Phùng Khoang, công viên Mễ Trì giúp gia đình thư giãn. Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay 0965850099 với Mai Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 585 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

47,5 tỷ

216 m²
219,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MA

Mai Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự khu đô thị Mễ Trì Thượng, DT 216m2*3T, MT 12m, giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.