Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề lê quang đạo view vườn hoa kinh doanh - dt 108m, đầu tư cực tốt

Ngày đăng: 08/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ LIỀN KỀ LÊ QUANG ĐẠO VIEW VƯỜN HOA KINH DOANH - DT 108m, ĐẦU TƯ CỰC TỐT - Vị trí đỉnh, khu víp ở hay kinh doanh đều được. - Giá bán: 30,5 tỷ (sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng). - Thiết kế đầy đủ công năng - Nằm ngay trục đường Lê Quang Đạo kéo dài giao thông siêu thuận tiện. - Cách Bộ Ngoại Giao, Trung tâm Hội nghị Quốc gia chỉ 2km. 1km tới Aeon Mall Hà Đông, Công viên Thiên văn học. - Bao quanh là hệ thống trường quốc tế, tiện ích cao cấp. - Phù hợp mở văn phòng, kinh doanh, cho thuê, hoặc đầu tư giữ tiền sinh lời. Liên hệ ngay: "0388986184"

Xem thêm

Liên hệ:

038 898 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

30,5 tỷ

108 m²
282,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
D

Dangthithutrang78

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề lê quang đạo view vườn hoa kinh doanh - dt 108m, đầu tư cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.