Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT đẹp, nhiều tiện ích tại Tây Mỗ, 14,8 tỷ, 90m2

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn biệt thự tuyệt đẹp tại Tây Mỗ, Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Căn BT 5 tầng gồm 4PN + 5WC, với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái. Giá bán 14,8 tỷ VND, diện tích 90m2. Nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện: Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City - Công viên: Công viên Thiên Đường Bảo Sơn Giới thiệu thêm về dự án: - Vị trí: Đường Hữu Hưng, Xã Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, gần hồ Cầu Cốc và tuyến đường 72 đi Hà Đông - Hoài Đức. - Chủ đầu tư: ViglaceraLand. - Tiện ích: Công viên cây xanh, bãi đỗ xe, trường học, bệnh viện, ngân hàng, khu vui chơi giải trí. - Thiết kế: 72 biệt thự, 161 nhà vườn, 2 tòa nhà chung cư cao 22 tầng với khoảng 300 căn hộ, nhà trẻ - mẫu giáo, khu văn phòng và dịch vụ thương mại 2700m2. Liên hệ ngay Phạm Văn Trí qua số điện thoại 0393533199 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

039 353 ****

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

4 PN, 5 WC
90 m²
164,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Văn Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT đẹp, nhiều tiện ích tại Tây Mỗ, 14,8 tỷ, 90m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.