Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố trung tâm Nam Từ Liêm, vỉa hè, gara kinh doanh, biệt thự 210m2, 4 tầng, 10.5m MT

Ngày đăng: 26/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Mặt phố Bùi xuân phái trung tâm quận Nam Từ Liêm - vỉa hè, ga ra, kinh doanh, khu biệt thự đẳng cấp thượng lưu, giá đầu tư. + Nằm trong khu đô thị Mỹ Đình 2, toàn quan chức cấp cao sinh sống, an sinh đẳng cấp, giao thông thuận tiện các ngả, biệt thự sân vườn siêu đẹp, thiết kế hợp thời thượng. Thiết kế 4 tầng có gara, mỗi tầng chia làm 2P rộng, Quầy ba. * Sổ đỏ chính chủ, nét cất két, giao dịch ngay. + Gọi cho e: Biên Bùi 0393385566 Xem vị trí, gặp chủ nhà thương lượng giá.

Xem thêm

Liên hệ:

039 338 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

68 tỷ

5 PN, 5 WC
210 m²
323,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BB

Bui Biên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố trung tâm Nam Từ Liêm, vỉa hè, gara kinh doanh, biệt thự 210m2, 4 tầng, 10.5m MT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.