Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán biệt thự VIP KĐT Mỹ Đình 2 - View công viên - DT 200m2 - LH 0986972667

Ngày đăng: 26/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn biệt thự tâm huyết, do nghỉ hưu về quê nên bán. Đường Hoài Thanh trong khu đô thị Mỹ Đình 2 thuận tiện kết nối các khu vực Lê Đức Thọ, Hàm Nghi, Trần Hữu Dực... + Khu vực an ninh tốt. + Cộng đồng tinh hoa, dân trí cao, là các cán bộ cấp cao, các đại gia. + Tiện ích không thiếu gì, chợ, siêu thị, bệnh viện, trường học chất lượng cao trong bán kính 1 km. Đặc biệt có 2 ngôi trường chất lượng cao nổi tiếng là Đoàn Thị Điểm và Lomonoxop rất gần. + Nội thất xịn xò. + Sổ đỏ vuông, sẵn sàng giao dịch. + Giá bán: 59.95 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 697 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

59,9 tỷ

4 PN
200 m²
299,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MH

Ms. Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán biệt thự VIP KĐT Mỹ Đình 2 - View công viên - DT 200m2 - LH 0986972667 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.