Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà LK Louis City Lê Quang Đạo kéo dài, Đại Mỗ, 96m2, MT 6m, ĐN, đã hoàn thiện, 33.6 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà LK Louis City Lê Quang Đạo kéo dài, Đại Mỗ, 96m2, MT 6m, ĐN, đã hoàn thiện. Căn nhà gần vườn hoa xanh mát, di chuyển ra Hà Đông, Mỹ Đình rất thuận tiện. KĐT đã đông cư cân về ở hoặc làm văn phòng công ty. Gần chung cư Anland lake view tiện kinh doanh ăn uống, mở quán cafe. Giá bán 33.6 tỷ Liên hệ a Hiển 0941315885

Xem thêm

Liên hệ:

094 131 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

33,6 tỷ

4 PN, 4 WC
96 m²
350 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Louis City, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AH

A Hiển

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà LK Louis City Lê Quang Đạo kéo dài, Đại Mỗ, 96m2, MT 6m, ĐN, đã hoàn thiện, 33.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.