Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự mễ trì thượng diện tích 216m2 giá chỉ hơn 200 triệu/m2

Ngày đăng: 12/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự cực đẹp tại khu Mễ Trì Thượng Nam Từ Liêm. Vị trí đắc địa: Nằm trong khu biệt thự cao cấp, dân trí cao, an ninh 24/7, gần Keangnam, The Manor, Trung tâm Hội nghị Quốc gia, trường quốc tế... Đường rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông thuận tiện. Thông tin nhà: Diện tích: 216m2, sổ đỏ chính chủ Xây 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, không gian mở, cực kỳ thông thoáng Gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, ánh sáng tự nhiên tràn ngập Sân vườn riêng, cây xanh mát, không gian sống lý tưởng Công năng linh hoạt: Phù hợp để ở, làm văn phòng công ty, showroom, hoặc kết hợp vừa ở vừa kinh doanh. Giá bán: chỉ hơn 200 triệu/m2 Mức giá siêu tốt, rẻ nhất khu vực! Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch nhanh Chủ nhà thiện chí, hỗ trợ hết mình môi giới hợp tác nhanh gọn Liên hệ ngay: [SĐT của bạn] để xem nhà trực tiếp cơ hội đầu tư sinh lời cực cao!

Xem thêm

Liên hệ:

033 410 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

45,57 tỷ

5 PN, 5 WC
217 m²
210 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐL

Đinh Văn Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự mễ trì thượng diện tích 216m2 giá chỉ hơn 200 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.