Tin đăng đã hết hạn.

Giá siêu đầu tư! Biệt thự rẻ nhất Khu đô thị Mỹ Đình II, rẻ nhất quận Nam Từ Liêm

Ngày đăng: 01/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LH: 0978946660. Biệt thự giá siêu đầu tư rẻ nhất Khu đô thị Mỹ Đình II, rẻ nhất quận Nam Từ Liêm. Sở hữu vị trí đắc địa với diện tích siêu rộng mặt tiền lớn, không gian sống lý tưởng, vỉa hè mênh mông, thoáng sáng. Khách mua ở hay kinh doanh đều tuyệt vời. - Khu vực với nhiều quy hoạch giá trị tăng cao, tiện ích ngập tràn cafe, nhà hàng, gym, trường học, siêu thị,... LH: Nhung 0978946660 (miễn TG& MG, chỉ tiếp khách mua trực tiếp).

Xem thêm

Liên hệ:

097 894 ****

Vị trí bản đồ

59,8 tỷ

205 m²
291,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá siêu đầu tư! Biệt thự rẻ nhất Khu đô thị Mỹ Đình II, rẻ nhất quận Nam Từ Liêm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.