Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự lâu đài Hàm Nghi, Nam Từ Liêm - dt 300m2 mt 14m, 6t chỉ dành cho giới tinh hoa 100 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự lâu đài Hàm Nghi - siêu phẩm duy nhất chỉ dành cho giới tinh hoa tại khu đô thị HD Mon, Mỹ Đình. Diện tích: 300m², mặt tiền: 14m. Kết cấu: 5 tầng + 1 hầm. Vị trí: Nằm trong tổ hợp siêu biệt thự lâu đài chỉ 20 căn đẳng cấp nhất khu vực Hàm Nghi Mỹ Đình, giáp 3 trục đường lớn trung tâm là Lê ĐỨC Thọ, Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi.. Cách Vin Hàm Nghi 300m, xung quanh là KDT Mỹ Đình toàn doanh nhân và quan chức ở.. Căn nằm phía ngoài, vị trí đẹp hiếm có, phù hợp kinh doanh, cho thuê văn phòng, spa, nhà hàng cao cấP, trụ sở cty.. Thiết kế chuẩn biệt thự lâu đài: Tầng hầm: Để xe rộng rãi. Tầng 1: Phòng khách + Bếp + 1 phòng ngủ. Tầng 2, 3: 6 phòng ngủ lớn, đầy đủ WC khép kín. Tầng 4: Phòng thờ linh thiêng + sân phơi. Tầng 5: Kho & phòng kỹ thuật thang máy. Gía bán 100 tỷ có thương lượng, hỗ trợ ngân hàng lên đến 70%. Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ đẹp cất két. Giá bán đang thấp hơn 10% so với các căn cùng khu Cơ hội sở hữu đỉnh cao với mức đầu tư tối ưu! Đây là dòng sản phẩm chỉ dành cho tầng lớp Đại Tinh Hoa, nơi hội tụ đẳng cấp sống và giá trị thương mại vượt trội. Liên hệ ngay em Hùng để nhận thông tin chi tiết và xem nhà thực tế! Zalo/SĐT 0773851365

Xem thêm

Liên hệ:

077 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

100 tỷ

5 WC
300 m²
333,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HL

Hùng Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự lâu đài Hàm Nghi, Nam Từ Liêm - dt 300m2 mt 14m, 6t chỉ dành cho giới tinh hoa 100 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.