Tin đăng đã hết hạn.

KĐT Viglacera Xuân Phương 74.6M, 4 Tầng, giá 15.9 tỷ.

Ngày đăng: 22/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

KĐT Viglacera Xuân Phương - Trịnh Văn Bô Diện tích : 74.6M - 4 Tầng Rộng 4.5m - giá 15.9 tỷ. Giao thông tại đây vô cùng thuận lợi với tuyến đường 4 làn xe Trần Hữu Dực, giúp cho việc di chuyển lên trung tâm Hà Nội trở nên nhanh chóng và thuận tiện đến các địa điểm: Đại học Thương Mại, Bệnh viện 198 - 3 km, Siêu thị Fivimart - 1.5 km, Crown Plaza West Hanoi - 500 m, Sân vận động Mỹ Đình - 2 km. Pháp Lý : Sổ Đỏ Chính Chủ ! Liên hệ : 0979983800. Quang Trường !

Xem thêm

Liên hệ:

097 998 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

15,9 tỷ

5 PN, 4 WC
74.6 m²
213,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Sinh Thái Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Quang Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết KĐT Viglacera Xuân Phương 74.6M, 4 Tầng, giá 15.9 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.