Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT tại Vinhomes Gardenia, giá tốt 55 tỷ, diện tích 154m2

Ngày đăng: 16/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích 154m2, giá bán chỉ 55 tỷ VND. - Biệt thự hiện đại, thiết kế sang trọng, phù hợp cho gia đình. - Khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái. - Pháp lý đầy đủ, thuận lợi cho giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện đại học Phenikaa, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. - Các trường học chất lượng như trường Nhật Bản Hà Nội, Ames English Mỹ Đình, trường mầm non Lê Quý Đôn. Giới thiệu dự án: Dự án Vinhomes Gardenia do VinGroup đầu tư, vị trí đắc địa tại Đường Hàm Nghi, Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội. Dự án bao gồm các tiện ích như phòng khám quốc tế Vinmec, trường mầm non và tiểu học Vinschool, siêu thị Vinmart, bể bơi ngoài trời, sân tennis, khu vườn độc đáo và dịch vụ cư dân tiêu chuẩn 5 sao. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0879287694, Lê Xuân Lâm.

Xem thêm

Liên hệ:

087 928 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

55 tỷ

154 m²
357,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LL

Lê Xuân Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT tại Vinhomes Gardenia, giá tốt 55 tỷ, diện tích 154m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.