Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự lô góc mỹ đình 210m2 - giá 72.5 tỷ, sân vườn hầm xe vỉa hè sân chơi trước nhà

Ngày đăng: 21/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 210m Mặt tiền: 23m Lô góc 2 mặt thoáng Hầm để ô tô Vỉa hè rộng Trước nhà sân chơi lớn Full nội thất cao cấp, cầu thang, cửa, sàn gỗ Lim Không gian sống sang trọng, thoáng mát, đẳng cấp thượng lưu Vị trí trung tâm Mỹ Đình: Sát đường Lê Đức Thọ, Sân Vận Động Mỹ Đình, Hồ Tùng Mậu Gần trường: ĐH Thương Mại, ĐH Sư Phạm, ĐH Ngoại Ngữ, Đoàn Thị Điểm, Việt Úc, Lê Quý Đôn, Marie Curie Gần công viên, hồ điều hòa, TTTM The Garden, Vincom Giá: 7xx tỷ (Thương lượng sâu) Liên hệ: 0936433899Em Tiến

Xem thêm

Liên hệ:

093 643 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

72,5 tỷ

5 PN, 4 WC
210 m²
345,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự lô góc mỹ đình 210m2 - giá 72.5 tỷ, sân vườn hầm xe vỉa hè sân chơi trước nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.