Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự view hồ Vinhomes. DT 416m2, nhà thô. Giá 65 tỷ. LH: 0937996015

Ngày đăng: 18/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô biệt thự view hồ Vinhomes - Giá rẻ, tiềm năng tăng giá x3. - Vị trí trung tâm dự án, view trực diện hồ. Gần khu công viên bể bơi, clubhouse. - Đường trước nhà 20m. - Tiện ích: Vincom, Vinschool, Vinmec, công viên hồ, bể bơi, sân thể thao... - Diện tích 416m2, mặt tiền 8m. Tầng 1 xây 123m², xây thô 4 tầng tổng 490m² sàn. Mặt ngoài hoàn thiện kiến trúc tân cổ điển siêu đẹp. - Giá bán: 65 tỷ. - Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0%. Liên hệ tư vấn: 0937996015

Xem thêm

Liên hệ:

093 799 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

65 tỷ

416 m²
156,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Green Bay, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự view hồ Vinhomes. DT 416m2, nhà thô. Giá 65 tỷ. LH: 0937996015 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.