Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề vinhomes gardenia 93m 5 tầng thang máy giá 42 tỷ

Ngày đăng: 12/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ LIỀN KỀ VINHOMES GARDENIA 93M 5 TẦNG THANG MÁY GIÁ 42 TỶ Hàm Nghi Nam Từ Liêm Khu đô thị Vinhomes đẳng cấp thượng lưu 2 mặt thoáng nội thất tiền tỉ thang máy nhập khẩu kinh doanh đỉnh Ô tô dừng đỗ trước nhà tiện ích ngập tràn: trường học, gym, hồ điều hoà, TTTM Vinhomes Gardenia TP Xanh thu nhỏ giữa lòng Hà Nội kết nối siêu tốc: Hàm Nghi, Lê Đức Thọ, Lê Quang Đạo, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu... Thiết kế hiện đại: Nhà xây 5 tầng cầu thang giữa các tầng thông thoáng trước sau Nội thất cao cấp từng chi tiết được gia chủ chăm chút kỹ lưỡng Sổ đỏ chính chủ hiện đang gửi ngân hàng 26 tỷ Cần khách thiện chí hỗ trợ rút sổ giao dịch linh hoạt Liên hệ ngay: Kim Chung 0359697033 Sở hữu căn nhà đáng sống & đáng đầu tư nhất Vinhomes Hàm Nghi! #BanNhaVinhomesGardenia #LienKeVinhomes #NhaDepHienDai #NoiThatTienTy #ThangMayNhapKhau #BDSNamTuLiem #HaNoiDangSong #NhaChinhChu #KimChungProperty #BDSHaNoi #ThanhPhoXanh

Xem thêm

Liên hệ:

035 969 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

42 tỷ

5 PN, 4 WC
93 m²
451,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KC

Kim Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề vinhomes gardenia 93m 5 tầng thang máy giá 42 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.