Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự lô góc giá rẻ Vinhomes Gardenia, 26.5m mặt tiền, ở vip, kinh doanh, 400tr/m2 rẻ nhất dự án

Ngày đăng: 11/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm biệt thự Vinhomes Gardenia - Lô góc - hướng mát - giá rẻ nhất dự án. Chủ nhà cần tiền bán nhanh. - Xây dựng: 5 tầng. - Mặt tiền: 26.5m 2 mặt đường. - Phù hợp ở nhà đã hoàn thiện hoặc làm văn phòng đều được. - Tiện ích khu vực Vinhomes vận hành không thiếu gì, đặc biệt giá tốt đầu tư duy nhất cong sót lại. - Dự án sắp tới xây dựng cầu vượt nối Hàm Nghi với Phương Canh kết nối trục đường 70 giá trị tài sản lại gia tăng. Mua rẻ, mua là lời. - Nhà bán đã hoàn thiện. - Sổ chính chủ, giá chính chủ, k trung gian. Ảnh thật thực tế nhà bán. - Liên hệ: 0982567587 để kết nối trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 256 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26,5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

77 tỷ

192.5 m²
400 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NG

Nguyễn Gia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự lô góc giá rẻ Vinhomes Gardenia, 26.5m mặt tiền, ở vip, kinh doanh, 400tr/m2 rẻ nhất dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.