Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liền kề đẳng cấp - kđt Louis City Đại Mỗ, 96m2, 6 tầng thang máy, 33.5 tỷ, an sinh đỉnh

Ngày đăng: 08/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

(Mã căn: TĐ123102) Biệt thự liền kề đẳng cấp - kđt Louis City Đại Mỗ. Vị trí siêu hot - Ngay đường Lê Quang Đạo kéo dài. Diện tích: 96m². Kết cấu: 6 tầng + Thang máy hiện đại. Giá: 33.5 tỷ (có thương lượng). Sổ đỏ chính chủ. Vị trí đẹp: Nằm trong KĐT Louis City Đại Mỗ đã hoàn thiện. Đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái. Khu dân trí cao, hạ tầng đồng bộ. Thiết kế hợp lý, sang trọng: Tầng 1: Gara ô tô, WC, khu cho thuê văn phòng. Tầng 2: Phòng khách + Phòng thờ. Tầng 3: 1 phòng ngủ khép kín + 1 phòng đọc sách/ngủ. Tầng 4: 2 phòng ngủ khép kín. Tầng 5: Phòng ăn + bếp rộng thoáng. Tầng 6: Sân phơi + khu trồng cây xanh. Nội thất đẹp, hiện đại phù hợp ở hoặc cho thuê văn phòng cao cấp. Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

032 561 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33,5 tỷ

3 PN
96 m²
348,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Louis City, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0325617168

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liền kề đẳng cấp - kđt Louis City Đại Mỗ, 96m2, 6 tầng thang máy, 33.5 tỷ, an sinh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.