Tin đăng đã hết hạn.

Hàng Hiếm Siêu Phẩm Vinhomes Green Villas Căn Góc Chủ Bán - Toạ Độ Kim Cương

Ngày đăng: 13/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích 252m2 xây dựng 3 tầng 1 tum căn góc siêu đẹp vip , hàng hiếm xót khi trong khu đô thì ngày càng nhiều cư dân về ở và không có nhu cầu bán lại Vị trí kế cận Vinhomes Smart City , chỉ 300m ra đến đường Đại Lộ Thăng Long , 1,5km đến Trung Tâm Hội Nghị Quốc Gia Tiện ịch all in one compound khép kín , sản phẩm vàng cho các nhà đầu tư trong bối cảnh lạm phát ngày càng cao

Xem thêm

Liên hệ:

093 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

83 tỷ

252 m²
329,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Green Bay, Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng Hiếm Siêu Phẩm Vinhomes Green Villas Căn Góc Chủ Bán - Toạ Độ Kim Cương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.