Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn liền kề đẹp, nhiều tiện ích tại Vinhomes Gardenia, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, 3x tỷ, 93m2

Ngày đăng: 24/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự, liền kề đẹp tại Vinhomes Gardenia, Hàm Nghi, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 93m2, giá bán 3x tỷ VND. - 5 phòng ngủ (PN) rộng rãi, mang lại không gian sống thoải mái. - 4 phòng tắm (WC) hiện đại, tiện nghi. - 5 tầng, thiết kế sang trọng và hợp lý. - Hướng cửa chính: Đông Bắc, đón gió mát. - Hướng ban công: Đông Bắc, tầm nhìn thoáng đãng. - Mặt tiền 6m, phù hợp cho việc kinh doanh nếu cần. - Ngõ vào rộng 13m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. - Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh... Điểm nổi bật: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho khách hàng. Gần các tiện ích: - Cách trường mầm non Lê Quý Đôn khoảng 1km. - Cách bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An khoảng 1,5km. - Cách chợ và siêu thị khoảng 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Hoàng Thị Thanh Thủy, 0985643750

Xem thêm

Liên hệ:

098 564 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

39,99 tỷ

5 PN, 4 WC
93 m²
430 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0985643750

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn liền kề đẹp, nhiều tiện ích tại Vinhomes Gardenia, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, 3x tỷ, 93m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.