Tin đăng đã hết hạn.

cần bán nhà 5 tầng dự án luois City đại mỗ mặt đường 70 đại mỗ,dt96m2,mặt tiền 6m,nhà hoàn thiện

Ngày đăng: 17/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán một số lô liền kề tại khu đô thị cao cấp Louis City Đại Mỗ 30,5 ha thuộc P. Đại Mỗ, Nam Từ Liêm; Vị trí vàng ngay mặt đường 70, cách ngã tư Vạn Phúc 800m 1. Lô liền kề 90m2-100m2, hướng Đông Bắc, Đông Nam, mặt tiền 5m, sâu 18m, 20m, đường trước nhà 12m, gần cổng chính dự án. 2. Lô liền kề 96m2, hướng Đông Bắc, Đông Nam, mặt tiền 6m, sâu 16m, đường trước nhà 12m, view khu biệt thự, chung cư, công viên,... LH ngay 0936480475 3. Lô liền kề 108m2, hướng cửa Tây Nam, mặt tiền 6m, sâu 18m, đường trước nhà 12m, view khu biệt thự, chung cư, công viên, hồ cá,...LH ngay 0936480475 4. Shophouse 120m2, hướng Tây Nam, Tây Bắc, mặt tiền 6m, sâu 20m, đường 21,5m và đường 40m, mặt đường lớn thuận tiện kinh doanh,... 5. Louis 6 ,dt108m2,đường 17m,hướng ĐB,nhìn vườn hoa ,giá siêu rẻ lh 0936480475 6. Louis 9,dt120m2,hướng TN,Đường 21m,nhìn công viên giá lh 0936480475 7 .Louis 2 ,dt105m2,hướng TB,đường 12m,mặt sau là vườn hoa,giá rẻ 8.Louis 3 ,dt120m2,mt6m,mặt đường lê quang đạo rộng 40m,giá lh 0936480475 9. Louis 2 ,dt250m2,căn góc,đường 27m,đường 12m,giá siêu rẻ lh 0936480475 Khách hàng mua làm việc trực tiếp tại Chủ Đầu Tư, vào tên trực tiếp hợp đồng. Quý Khách Hàng Có nhu cầu mua bán chuyển đổi Nhà Đất Xin liên hệ Văn Phòng Bất Động Sản Hải Âu Số 26 Lê Văn Lương Kéo Dài Vạn Phúc Hà Đông Hà Nội Tell 0936480475

Xem thêm

Liên hệ:

093 648 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

30 tỷ

96 m²
312,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Louis City, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MS

Mr. Son

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết cần bán nhà 5 tầng dự án luois City đại mỗ mặt đường 70 đại mỗ,dt96m2,mặt tiền 6m,nhà hoàn thiện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.