Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề vip HD Mon City thang máy ô tô tránh nội thất đẳng cấp 7 tầng hiếm có

Ngày đăng: 13/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán liền kề vip HD Mon City thang máy ô tô tránh nội thất đẳng cấp 7 tầng hiếm có. Vị trí đắc địa tại khu liền kề vip nhất HD Mon City Mỹ Đình, Nam Từ Liêm. Thông tin chi tiết căn nhà: Diện tích đất: 105m². Xây dựng: 7 tầng kiên cố có thang máy nhập khẩu, thiết kế hiện đại tối ưu công năng. Mặt tiền rộng đường ô tô tránh kinh doanh & cho thuê cực tốt. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ vuông vắn sẵn sàng giao dịch. Mặt bằng công năng: Tầng 1: Gara ô tô + sảnh + WC (thiết kế thông sàn). Tầng 2: Văn phòng cho thuê hiện đang khai thác tốt. Tầng 3: Phòng khách rộng, bếp và khu bàn ăn thông sàn siêu sang. Tầng 4 & 5: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, trong đó 1 phòng master khép kín. Tầng 6: Phòng thờ + sân chơi thoáng đãng. Tầng 7: Sân phơi + tum tiện ích. Giá bán: 45 tỷ (có thương lượng). Căn nhà phù hợp làm trụ sở công ty, văn phòng, căn hộ cho thuê cao cấp hoặc để ở giữa trung tâm Mỹ Đình. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & nhận thêm thông tin: 0976100989 Mạnh Hùng. Hỗ trợ pháp lý, vay ngân hàng, sang tên nhanh gọn trong 1 nốt nhạc!

Xem thêm

Liên hệ:

097 610 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

45 tỷ

4 PN, 5 WC
105 m²
428,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Mon City, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MC

Mạnh Hùng CG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề vip HD Mon City thang máy ô tô tránh nội thất đẳng cấp 7 tầng hiếm có - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.