Tin đăng đã hết hạn.

Giá cực tốt. Liền kề KĐT Mễ Trì Thượng, Đại Lộ Thăng Long. Cực đẹp. DT 79m2x4T, ngõ to, gần phố

Ngày đăng: 03/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp nhất nhì KĐT Mễ Trì Thượng, ngay Đại Lộ Thăng Long đi vào. Trước nhà 2 - 3 ô tô tránh đỗ thoải mái. Nhà được chủ tự hoàn thiện xây dựng, nội thất cực tâm huyết, tỉ mỉ chi tiết. Khách xem là ưng. Với 2 thoáng trước sau. DT 79m2 nhà xây 4 tầng. Mặt tiền 4,4m. Giá 20.8 tỷ có thương lượng. Sổ đẹp, pháp lý chuẩn. Quý anh chị quan tâm liên hệ e Tuấn: 0898161186

Xem thêm

Liên hệ:

089 816 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

4 PN, 4 WC
79 m²
263,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mễ Trì Thượng, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Duy Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá cực tốt. Liền kề KĐT Mễ Trì Thượng, Đại Lộ Thăng Long. Cực đẹp. DT 79m2x4T, ngõ to, gần phố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.