Tin đăng đã hết hạn.

Bán lk khu đô thị The Manor Mễ Trì 5 tầng thang máy nhập khẩu. Mặt tiền 6.6m, mặt phố Đỗ Đình Thiện

Ngày đăng: 30/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lk khu đô thị The Manor Mễ Trì 5 tầng thang máy nhập khẩu. Mặt tiền: 6.6m, mặt phố Đỗ Đình Thiện. 5 tầng thang máy nhập khẩu. Mặt tiền: 7m. Vị trí độc tôn, khu vực vô cùng hiếm nhà bán. Duy nhất 1 căn trong tầm phân khúc bán. Cho thuê dòng tiền ổn định: 100tr/tháng. Giá chuyển nhượng: 51 tỷ (có thương lượng). Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch ngay. Muốn tìm nhà đẹp - độc - hiếm - giá siêu tốt. LH: E. Ngọc/ 0862140487ib or call để được tư vấn căn nhà hợp lý nhất).

Xem thêm

Liên hệ:

086 214 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

51 tỷ

142 m²
359,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
The Manor Hà Nội (The Manor Mỹ Đình), Đ. Mỹ Đình 1, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0862140487

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lk khu đô thị The Manor Mễ Trì 5 tầng thang máy nhập khẩu. Mặt tiền 6.6m, mặt phố Đỗ Đình Thiện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.