Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề khu nhà ở Đại Mỗ, Nam Từ Liêm Hà Nội.

Ngày đăng: 05/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà liền kề xe 2 chiều thông thoáng. Vỉa hè rộng. Mọi tiện ích xung quanh. Phù hợp để ở, cho thuê văn phòng...

Xem thêm

Liên hệ:

094 323 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

4 PN, 3 WC
75.6 m²
271,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AT

A Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề khu nhà ở Đại Mỗ, Nam Từ Liêm Hà Nội. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.