Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự intracom trung văn căn đẹp, diện tích 144m giá tốt chỉ 33 tỷ

Ngày đăng: 28/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn biệt thự xây thô 5 tầng tại khu biệt thự cao cấp Intracom Trung Văn: Diện tích đất: 144m² Xây dựng thô 5 tầng dễ hoàn thiện theo mục đích ở, cho thuê, làm văn phòng Hướng chính Bắc phong thủy tốt, không bị nắng gắt Đường rộng, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo Lợi thế nổi bật: Khu vực hiếm biệt thự bán, pháp lý sạch, sổ đỏ chính chủ Thích hợp để ở, đầu tư cho thuê, làm văn phòng hoặc giữ tài sản Giá hiện tại tốt nhất khu vực: chỉ 33 tỷ tiềm năng tăng giá cao trong tương lai Vị trí trung tâm: Gần khu đô thị Trung Văn Nam Từ Liêm, kết nối nhanh đến Lê Văn Lương, Tố Hữu, Nguyễn Trãi, Big C Thăng Long Liên hệ ngay: [0966824789] để đi xem nhà thực tế Giao dịch nhanh, hỗ trợ pháp lý!

Xem thêm

Liên hệ:

096 682 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

33 tỷ

144 m²
229,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
CT1 Trung Văn - Vinaconex 3, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HP

HOÀNG PHÚC

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự intracom trung văn căn đẹp, diện tích 144m giá tốt chỉ 33 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.