Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự Roman Plaza,Tố Hữu, DT 190m * 4 tầng MT 11m view vườn hoa kinh doanh đỉnh nhỉnh 46 tỷ

Ngày đăng: 17/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn Biệt thự đơn lập Roman Plaza Mỗ Lao
Diện tích 190m2, MT 11m
Nhà xây 4 tầng
Biệt thự vip Roman Tố Hữu - hoàn thiện - view trường học - sân chơi - kinh doanh
Hiện đang cho thuê
Vị trí đắc địa, kinh doanh đỉnh, duy nhất một căn bán.
View đẹp, không lỗi lầm. View trường học quốc tế.
Khu vực VIP an sinh đỉnh, dân trí cao.
Giá nhỉnh 46 tỷ
Liên hệ xem nhà em Hưng: 0986 817 662 (24/7) để được tư vấn và xem nhà miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

46,8 tỷ

190 m²
246,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Roman Plaza, Đ. Tố Hữu, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lương Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự Roman Plaza,Tố Hữu, DT 190m * 4 tầng MT 11m view vườn hoa kinh doanh đỉnh nhỉnh 46 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.