Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Biệt Thự Đơn Lập The Zei VIP Nhất - độc quyền 7 căn trong đó có 3 căn chuyển nhượng

Ngày đăng: 09/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích 267m2 - 312m2.
Tổng sàn XD lên tới 650- 1000m2
Được xây 1 tầng hầm + 4 tầng nổi + 1 tầng áp mái (tầng hầm siêu rộng).
Mặt tiền 14m.
Đường trước nhà 17.5m.
Sổ đỏ lâu dài.
Vị trí nằm trong quần thể dự án The Zei và HD Mon vị trí đắc địa, gần công viên các trường đại học lớn, bệnh viện.

Quần thể đã hoàn thiện đồng bộ.
- Khu biệt thự nằm cạnh tòa chung cư cao cấp The Zei với tiện ích ngập tràn, phù hợp được với rất nhiều nhu cầu của khách hàng như vừa ở vừa kinh doanh, văn phòng, mở spa...

Vị trí trái tim của Mỹ Đình 2 mà KHÔNG ĐÂU CÓ ĐƯỢC, tiếp giáp với 4 mặt đường lớn:
+ Đường Hàm Nghi.
+ Đường Lê Đức Thọ.
+ Đường Hồ Tùng Mậu.
+ Đường Nguyễn Cơ Thạch.

Xem thêm

Liên hệ:

098 312 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

120 tỷ

312 m²
384,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Ngọc Ánh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Biệt Thự Đơn Lập The Zei VIP Nhất - độc quyền 7 căn trong đó có 3 căn chuyển nhượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.