Tin đăng đã hết hạn.

Bán chuyển nhượng căn BT đơn lập 312m2 khu Mỹ Đình 2 gần hồ điều hòa giá siêu rẻ LH 0988125660

Ngày đăng: 10/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự 312m2, 102 tỷ tại Mỹ Đình II, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Chính chủ gửi bán căn The Zei Ạ.
Siêu phẩm biệt thự đơn lập The Zei vip nhất Mỹ Đình, Hà Nội.
Diện tích 267m2, 312m2.
Được xây 1 tầng hầm + 4 tầng nổi + 1 tầng áp mái (tầng hầm siêu rộng).
Mặt tiền 14m. Đường trước nhà 17.5m.
Sổ đỏ lâu dài.
Vị trí nằm trong quần thể dự án The Zei và HD Mon vị trí đắc địa, gần công viên các trường đại học lớn, bệnh viện.
Quần thể đã hoàn thiện đồng bộ.
- Khu biệt thự nằm cạnh tòa chung cư cao cấp với tiện ích ngập tràn, phù hợp được với rất nhiều nhu cầu của khách hàng như vừa ở vừa kinh doanh, văn phòng, mở spa...
Vị trí trái tim của Mỹ Đình 2 mà KHÔNG ĐÂU CÓ ĐƯỢC, tiếp giáp với 4 mặt đường lớn:
+ Đường Hàm Nghi.
+ Đường Lê Đức Thọ.
+ Đường Hồ Tùng Mậu.
+ Đường Nguyễn Cơ Thạch.
Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên.
Liên hệ Nguyễn Thị Hương qua số 0988125660 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 812 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

102 tỷ

312 m²
326,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HN

Hương Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chuyển nhượng căn BT đơn lập 312m2 khu Mỹ Đình 2 gần hồ điều hòa giá siêu rẻ LH 0988125660 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.